‘தான் உபயோகபடுத்தும் உள்ளாடையை’ இரு சூப்பர் ஸ்டார் நடிகர்களுக்கு அனுப்பி முகர்ந்த’ பார்க்க சொன்ன “ஸ்ரீ ரெட்டி”..!ஆதாரத்தை வெளியிட்ட நடிகை..?

தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி கவர்ச்சி நாடியான ஸ்ரீ ரெட்டி தெலுங்கு சினிமாவில் நடிகர் இயக்குனர் தயாரிப்பாளர் என பலருடன் தொடர்பு படுத்தி சர்ச்சைக்குரிய கருத்துக்கள் சொல்லிவந்த நிலையில் அங்கு அவருக்கு உயிருக்கு பாதுகாப்பு இல்லை என்று தற்போது சென்னையில் வந்து செட்டாகியுள்ளார்.

மேலும் இங்கே வந்து முருகதாஸ், ஸ்ரீ காந்த், ராகவா லாரன்ஸ், விஷால் போன்றோர்கள் என் படுக்கையை பகிர்ந்துள்ளார் என்று சர்ச்சைக்குரிய கருத்துக்கள் சொல்லிவந்தார்.

அதனை தொடந்து தற்போது நாகர்ஜுனா மற்றும் சிரஞ்சீவி இருவருக்கும் தான் உபயோகபடுத்தும் உள்ளாடையை பரிசாக அனுப்ப நினைக்கிறேன் அதனை அவர்கள் நுகர்ந்து பார்த்தாலே போதும் அடுத்த நொடியே என்னை பிடிக்கும் என்று சமூக வலைத்தளத்தில் ஸ்ரீ ரெட்டி பதிவிட்டுள்ளார். இதனைக்கண்ட நடிகரின் குடுப்பத்தினர், ரசிகர்கள் , மற்றும் பொதுமக்கள் கடும் கோவத்தில் உள்ளனர் ஆனால் நடிகர்கள் எந்தவித கருத்தும் குறிப்பிடவில்லை.