வேலை வேண்டுமென்றால் என்னுடன் படுக்கைக்கு வாருங்கள்! அழகான பெண்களை குறிவைத்த நபர்.. பரபரப்பு வீடியோ

விருதுநகர் மாவட்டத்தில் அரசு வேலை வாங்கி தருவதாக பல அழகான பெண்களை குறி வைத்து ஆசை வார்த்தை கூறி பின் நடந்த விபரம். விருதுநகர் சுற்றுவட்டாரப்பாதையில் இருப்பவர்களை நான் கலெக்ட்டர் ஆபிஸில் முக்கிய பொருவகிக்கிறேன் என்று அறிமுகம் செய்துகொண்ட நபர் பின்னர் படித்த இளைஞர்களை வேலைவாங்கி தருவதாக கூறி அவர்களிடம் இருந்து பணம் வாங்கி ஏமாற்றி வந்துள்ளார்.

இந்தநிலையில் பெண்கள் மீது கைவைக்க ஆரம்பித்துள்ளார், மேலும் ஆண்களை தொடர்ந்து பெண்களிடமும் அரசு வேலை வாங்கி தருவதாக மோசடி செய்துவந்துள்ளார்.இதில் அழகான பெண்களை குறிவைத்து இன்று போய், நாளை வா.? என்று தினம் அலைக்கழித்து வந்துள்ளார் இறுதியில் அவர்களிடம் என்னுடன் உல்லாசம் அனுபவித்தல் மட்டும் தன் வேலை என்று கூறிவந்துள்ளார்.

இதனால் பல பெண்கள் பாதிக்கப்பட்டு வந்துள்ளனர், இறுதியில் இவரின் தொடர் நச்சரிப்பால் பதித்த பெண் தன் தோழியிடம் நடந்ததை கூறியுள்ளார். அவரின் யோசனைப்படி அந்த காம கொடூரனை தன் வீட்டுக்கு அளித்துள்ளார். மிகவும் சந்தோஷத்தில் போன நபருக்கு தன் தோழியுடன் மறைந்திருந்த அந்த பெண் இவர் உள்ளே வந்தவுடன், கதவை பூட்டி தர்மஅடி கொடுத்துள்ளனர்.

மேலும் அருகில் உள்ள இளைனர்கள், பொதுமக்கள் அந்த நபரை பிரித்து மேய்ந்துள்ளனர். பின் போலீசார் அந்த நபரியிடம் எந்த விசாரணையும் இல்லாமல் அவரை விடுவித்துள்ளனர். இதனால் மக்கள் பெரிதும் கோவப்பட்டுள்ளனர்.