உதயநிதி எனக்கும் கிரீன் பார்க் ஹோட்டலில் ……….***? அந்த வேலை பார்த்து நடிகர் விஷால் தான் ஸ்ரீ ரெட்டி அதிரடி ஆதாரம்..!!

 

தென்னிந்திய சினிமாவில் சர்ச்சை நாயகியாக வளம் வரும் நடிகை ஸ்ரீ ரெட்டி இவர் தெலுங்கு சினிமாவில் இருக்கு இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்கள், ஹீரோக்கள் என அனைத்து பிரபலங்கள் தனக்கு நடிக்க வாய்ப்பு தருவதாக கூறி என் படுக்கையை பகிர்ந்துகொண்டனர்.அனால் வாய்ப்பு மட்டும் தரவில்லை அதனால் அவர்களின் சுயரூப முகத்தை ஆதாரத்துடன் வெளியிட்டு வருகிறார்.

இதனால் ஆந்திராவில் என் உயிருக்கு பாதுகாப்பு இல்லை என்று தற்போது சென்னையில் வசித்து வருகிறார். ஸ்ரீ ரெட்டி தெலுங்கு சினிமாவை தொடர்ந்து தமிழ் நாட்டிலும் ஸ்ரீகாந்த், ஏ ஆர் முருகதாஸ், ராகவா லாரன்ஸ் போன்றோர்கள் வாய்ப்பு தருவதாக கூறின் என்னுடன் தனிமையில் இருந்தனர்.

இந்தநிலையில் தமிழ் சினிமாவில் தயாரிப்பாளர் ,ஹீரோ மற்றும் அரசியல் கட்சி தலைவர் என்று கொடிகட்டி பறக்கும் உதயநிதி ஸ்டாலின் என்னை ஏமாற்றி உள்ளார் என்று ஸ்ரீ ரெட்டி பகிங்கிற குற்றச்சாட்டை முன்வைத்துள்ளார்.

ஸ்ரீ ரெட்டி : கூறியது தமிழ் சினிமா ஹீரோ உதயநிதி ஸ்டாலின் சார் மூன்று வருடங்களுக்கு முன்னாள் நீங்கள் இது கதிர்வேலன் காதல் படப்பிடிப்பிற்க்காக ஹைதராபாத்தில் தங்கிருந்திர்கள் அப்போது நடிகர் நடிகர் விஷால் மூலம் அறிமுகமானார்கள்.

அப்போது என் படத்தி நடிக்க வாய்ப்பு தருவதாக கூறினீர்கள். அதை தொடர்ந்து அன்று இரவே கிரீன் பார்க் ஹோட்டலில் நீங்கள் என்னுடன் விடியும் வரை உல்லாசத்தில் இருந்திர்கள். அதனை தொடர்ந்து பல முறையில் தனிமையில் இருந்துள்ளேம் அது உங்களுக்கு ஞாபகம் இருக்கிறது. என்று சமூக வலைத்தளத்தில் பதிவிட்டுள்ளார். இந்த பதிவு பெரும் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தி உள்ளது.