உங்கள் இடது பக்கத்தில் நீங்கள் தூங்க வேண்டிய 7 காரணங்கள் ?….. இதனை தெரிந்தால் நம்வுயிரை நாமே காப்பாத்திக்கலாம் !…..

உங்கள் இடது பக்கத்தில் நீங்கள் தூங்க வேண்டிய 7 காரணங்கள்
பொதுவாக, உங்கள் தூக்க நிலை என்பது “உங்களை அங்கு அழைத்துச் செல்வது” போன்ற ஒரு காட்சியாகும். மக்கள் தூங்குவதைக் கைவிடும்போது, ​​அவர்களின் பக்கம், வயிறு, முதுகு, அல்லது கருவின் நிலையில் சுருண்டு போவது போன்ற பல பொதுவான நிலைகள் உள்ளன.சில எல்லோரும் இரவு முழுவதும் ஒப்பீட்டளவில் இன்னும் கிடக்கின்றனர், மற்றவர்கள் டாஸில் திரும்பி வருகிறார்கள்.

நீங்கள் புண் எழுந்திருக்காத வரை எல்லாம் சரி.இருப்பினும், உங்கள் தூக்கம் சரியாக இருப்பதை விட நன்றாக இருக்கும். இது நன்றாக இருக்கலாம். அந்த நேரத்தில் உங்கள் உடல் இன்னும் சுறுசுறுப்பாக செயல்படுகிறது, நினைவுகளைத் தாக்கல் செய்தல், இரவு உணவை ஜீரணித்தல் மற்றும் உங்கள் பேட்டரிகளை ரீசார்ஜ் செய்தல், கூடுதலாக, ஆக்ஸிஜனை எடுத்து இரத்த ஓட்டம். இது மாறும் போது, ​​தூக்கத்தின் போது நீங்கள் எடுக்கும் நிலை இந்த செயல்முறைகள் எவ்வளவு பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்பதில் பெரிய வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்துகிறது, மேலும் ஒரு சிறந்த நிலை உள்ளது.

உங்கள் இடது பக்கத்தில் தூங்குவது தூக்க நிலைப்படுத்தலில் தங்கத் தரமாகும், அதற்கான 7 முக்கிய காரணங்கள் :
1. செரிமானத்தை மேம்படுத்துகிறது.
2. உங்கள் இதயத்திற்கு இடைவெளி தருகிறது.
3. முதுகுவலியைப் போக்கும்.
4. நிணநீர் மண்டலத்தை ஆதரிக்கிறது.                   
5. குறைவான நெஞ்செரிச்சல்.
6. கர்ப்பிணிப் பெண்களுக்கு சிக்கலானது.
7. குறட்டை தடுக்கிறது .