பொது இடத்தில் உடலுறவில் ஈடுபட்ட தம்பதியினர்… இதனை கண்ட பொதுமக்கள் இந்த அசிங்கத்தால் வெளியேறினர்..! வைரல் வீடியோ கட்சி…

எந்த ஒரு செயலுக்கும் காலம்,நேரம் ,இடம் என்று உள்ளது, ஆனால் சிலர் இதனை கடைபிடிக்காமல் இப்படி ஒரு அசிங்கமான செயலை செய்கிறார்கள் . பொதுஇடம் என்று கூட பார்க்காமல் தெருவில் நடக்கும் நாய்கள் போன்று நடந்து கொண்ட தம்பதியர்!…. பெர்த்தில் உள்ள ஒரு பொது பூங்காவில் தம்பதியரின் வைரல் வீடியோ நெட்டிசன்களை கோபப்படுத்தியுள்ளது!!

இந்த பறந்து விரிந்த உலகில் ஒவ்வொரு நிமிடமும் ஏதாவது ஒரு மூலையில் விசித்திரமான செயல் நடந்து கொண்டுதான் இருக்கிறது. அது, நகைச்சுவையாகவும் இருக்கலாம்; அல்லது அதிர்ச்சி தரக்கூடிய நிகழ்வுகலாவும் இருக்கலாம். அந்த நிகழ்வுகள் அனைத்து இணையதளம் மூலம் நம்மிடம் வந்து சேர்க்கிறது. அது வாழ்நாளில் நம்மால் மறக்க முடியாத நிகழ்வாக கூட அமையலாம்.

பொதுவில் உடல் ரீதியான நெருக்கத்துடன் தம்பதிகள் பயணம் செய்வது இந்த நாட்களில் மிகவும் பொதுவான நிகழ்வாகிவிட்டது. இருப்பினும், பொலிஸ் அதிகாரி இதை ஒரு “ஒரு நிகழ்வு” என்று புறக்கணிப்பது புதியது. அண்மையில் பொதுவில் பாலியல் காட்சிக்கு வந்த ஒரு வழக்கில், ஒரு தம்பதியினர் ஒரு பெர்த் பூங்காவில் பகல் நேரத்தில் உடலுறவி ஈடுபட்டது வைரலாகி வருகிறகு, இது யாருடைய வியாபாரமும் இல்லை. தம்பதியினர் தங்களுக்குள் ஓடும் நாய் குறுக்கிட்டவுடன் மட்டுமே உடலுறவை நிறுத்தினர். இந்த வீடியோ வைரலானதை தொடர்து, நெட்டிசன்கள் கோபமடைந்து கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகின்றனர். இதைவிட மோசமான விஷயம் என்னவென்றால், தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கும் சம்பவம் பொலிஸ் அதிகாரிகளால் “ஒன் ஆஃப்” சம்பவமாக எடுத்துக்கொள்ளப்பட்டது.