‘629 பாக்கிஸ்தான் பெண்கள்’..! சீன ஆண்களுக்கு அந்த உறவுக்காக விற்கப்பட கொடுமை..? என்ன காரணம் தெரியுமா…??

இப்படியும் பெண்களை கடத்தலாம் என முடிவு செய்து பெண்களை காத்திருக்கும் சீனர்கள் …..கடந்த ஆண்டு பாகிஸ்தானில் இருந்து சிறுமிகள் உட்பட கிட்டத்தட்ட 600-க்கும் மேற்பட்ட பெண்கள் சீன ஆண்களுக்கு மணப்பெண்களாக விற்கப்பட்டனர், என ஒரு புதிய அறிக்கை, நாட்டின் ஏழை மற்றும் பாதிக்கப்படக்கூடிய மக்களை சுரண்டும் இலாபகரமான மற்றும் பரவலான – மனித கடத்தல் நெட்வொர்க்குகளை எடுத்துக்காட்டுகிறது. கடந்த 18 மாதங்களில் நாடு முழுவதும் இருந்து குறைந்தது 629 சிறுமிகளும் பெண்களும் சீன ஆண்களுக்கு மணப்பெண்களாக விற்கப்பட்டு சீனாவுக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாக பாகிஸ்தான் புலனாய்வாளர்கள் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர்.

அசோசியேட்டட் பிரஸ்ஸால் பெறப்பட்ட பெயர்களின் பட்டியல், நாட்டின் ஏழைகளையும் பாதிக்கப்படக்கூடியவர்களையும் சுரண்டிக்கொள்ளும் கடத்தல் நெட்வொர்க்குகளை உடைக்க தீர்மானித்த புலனாய்வாளர்களால் தொகுக்கப்பட்டது.இது 2018 முதல் கடத்தல் திட்டங்களில் சிக்கியுள்ள பெண்களின் எண்ணிக்கையில் இன்னும் உறுதியான புள்ளிவிவரத்தை அளிக்கிறது. ஆனால், ஜூன் மாதத்தில் இது ஒன்றிணைக்கப்பட்ட காலத்திலிருந்து, நெட்வொர்க்குகளுக்கு எதிரான புலனாய்வாளர்களின் ஆக்கிரமிப்பு உந்துதல் பெரும்பாலும் நிறுத்தப்பட வேண்டும். இதில் 629 பெண்கள் சீனர்களுக்கு திருமணம் செய்யப்பட்டு கடத்தப்பட்டதாக தெரிய வந்துள்ளது.

இந்த விசாரணைகளால் சீனாவுடனான நட்புறவில் பாதிப்பு ஏற்படும் என்று பாகிஸ்தான் அரசு அஞ்சுகிறது.  இது தொடர்பான விசாரணைகளுக்கு பாகிஸ்தான் அரசு முட்டுக்கட்டை போட்டு வருவதாக தன்னார்வலர்கள் தெரிவித்துள்ளனர். பெண்கள் கடத்தல் வழக்கில் கைது செய்யப்படும் சீனர்கள் பலர் பின்னர் விடுவிக்கப்பட்டதாகவும் அவர்கள் தெரிவித்தனர். பாகிஸ்தான் பெண்களை திருமணம் செய்து சீனாவுக்கு கடத்தி சென்றாலும் சட்டம் தங்களை எதுவும் செய்யாது என்ற தைரியத்தில் இந்த குற்றத்தில் சிலர் தொடர்ந்து ஈடுபட்டு வருவதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.