‘இன்னாதான் தங்கச்சியாக இருந்தாலும்’…! உள்ளாடை தெரியும் அளவுக்கா..?”வைரலாகும் நடிகையின் மகள்கள்”…!!

நடிகை ஸ்ரீதேவியின் மகள்களான ஜான்வி கபூர் மற்றும் குழி கபூர் இதில் ஜான்வி நடிகையாக சினிமாவில் வளம் வந்துகொண்டுஇருக்கிறார் இந்தநிலையில் குழி மேல்படிப்பிற்க்காக அமெரிக்காவில் உள்ள நியூயார்க்கில் படித்துவருகிறார். தற்போது கிறிஸ்துமஸ் மற்றும் நியூயர் விடுமுறைக்காக மும்பை வந்துள்ளார் குழி

நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு தனது சகோதிரியை பார்த்த சந்தோசத்தில் கட்டியணைத்து அன்பை பரிமாறிக்கொண்டனர். இந்த நெகிழ்ச்சி தருணத்தை தனது இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிட்டுள்ளார். மேலும் இப்புகைப்படம் தற்போது இணையத்தில் வைரலாகிவருகிறது.

 

View this post on Instagram

 

Fur is faux but our love isn’t 💕 #prayingfornyc

A post shared by Janhvi Kapoor (@janhvikapoor) on

 

View this post on Instagram

 

🌺🌸

A post shared by Janhvi Kapoor (@janhvikapoor) on