இந்த நடிகைதான் பிடிக்கும்…! ‘ஆனல் இந்த நடிகருடன் தான் உறவு வைத்து கொள்வேன்’..? “கவினின் ஆபாசம்”… அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்…!!

சமீபத்தில் நடந்து முடிந்த பிக் பாஸ் வீட்டில் இருந்து வெளியே வந்த கவின் ரசிகர்களின் பெரும் ஆதரவை பெற்றுள்ளார். பிக் பாஸ் வீட்டில் கவின் மற்றும் சக போட்டியாளரானா லாஸ்லியா இருவரும் தீவிரமாக காதலித்து வந்தனர். பின்னர் என்ன காரணமோ தெரியல இருவருமே பிறந்து விட்டார். ஆனால் ரசிகர்கள் இன்னும் இருவரும் காதலித்து வருவதாக நம்புகிறார்கள்.

மேலும் சமீபத்தில் நடந்த நிகழ்ச்சியில் கவின் யாரை விரும்புகிறார் யாருடன் டேட்டிங் செல்ல ஆசைப்படுகிறார் என்று குறித்து கேள்வியில் நான் ஹிந்தி நடிகை ஸ்ரத கபூரை விரும்புகிறேன் ஆனால் டேட்டிங் மட்டும் இயக்குனர் செல்வராகவனுடன் செல்ல விரும்புகிறேன் இதனால் ரசிகர்கள் ஆதிர்ச்சியடைந்துள்ளனர். மேலும் எங்கள் அண்ணி லாஸ்லியா நிலைமை என்னாவது என்று கேள்வி எழுப்புகின்றனர்.

 

View this post on Instagram

 

Ithu romba aapathaana kelvi 🤣 😘 @losliyamariya96 @kavin.0431 @losliya_mariya_0793 @kavin_army_50 @kavin_losliya_vibez_ @kavin_armyy @kavin_sweetheart_army @kavin.world @kavin_army.0431 @losliya_kavin_lovers @losliyakavin_world @losliya_army_4eva @losliyamariyafc @losliyamariya_army03 @losliya_cute_army @losliya.love @queenlosliya @losliya_fans_forever @losliya_army___ @losliya_army_daa @losliya_soulhearts @rj_hansi @twinkle_tweaks @kavin_rasigai_jillu @its_priya_ram_ #losliya_official #losliya😍 #kavin #vetrimagankavin #losliyamariyanesan96 #losliyalove #losliya #losliyafans #kaviliya #losliyamariyafc @thivyaa_raku @vithur_raku @tharshi_tk #losliyaarmy #losliyasong #kollywoodawaitslosliya #vetrimagankavinday

A post shared by losliya fan girl🔵 (@losliya_kaviliya) on