ஆடையின்றி…போர்வையுடன்..? இளம் பெண்ணுடன் படுக்கையறையில் நடிகை’..! “புகைப்படம் வெளியானதால் அதிர்ச்சியில்” ரசிகர்கள்…?

சினிமா பிரபலங்கள் தங்களின் புதிய தோற்றத்தை வெளியிட்டு புதிய படத்தின் அப்டேட்டுகள் ரசிகர்களுக்கு தெரியப்படுத்துவார்கள் இன்னும் சிலர் தங்களின் கவர்ச்சி புகைப்படத்தை வெளியிட்டு ரசிகர்களை கவர்ந்து வளர்க்கிறார்கள் மேலும் சிலர் தங்களின் குளியல் அறை மற்றும் படுக்கை அறை புகைப்படத்தை இணையத்தில் வெளியிட்டு தங்களின் மார்க்கெட்டை தக்கவைத்து கொள்கிறார்கள்.

அந்தவகையில் தென்னிந்தியாவின் முன்னணி நடிகையான திரிஷா தற்போது வரை 17-ஆண்டுகள் சினமா துறையில் உச்சத்தில் இருப்பவர். தற்போது திரிஷா ஹோட்டலில் தங்கியுள்ள அறையில் படுக்கையில் சக பெண் ஒருவர் திரிஷாவின் காலடியில் உட்கார்ந்து உணவு சாப்பிடுகிறார். இந்த புகைப்படம் வைரலாகி வருகிறது இந்த புகைப்படம் யார் எடுத்தார்கள் எப்படி கசிந்தது என்று குழப்பத்தில் உள்ளனர் மேலும் திரிஷா உடையின்றி போர்வையால் படுத்திருக்கும் அன்சீன் போட்டோ என்பதால் அச்சத்தில் உள்ளனர்