நடிகை பிரியா ஆனந்த் ‘வாமனன்’ படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் ஹீரோயினாக அறிமுகமானவர். இதையடுத்து அவர் தமிழில் எதிர்நீச்சல், வணக்கம் சென்னை, வை ராஜா வை மற்றும் திரிஷா இல்லனா நயன்தாரா என்ற படத்தில் ஒரு சிறிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார். இது போன்ற படங்களில் தனது சிறந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்தி தமிழ் மக்கள் மற்றும் ரசிகர்களை  கவ ர்ந்து உள்ளார்.

மேலும் நடிகை பிரியா ஆனந்த் ஒரு சில படங்களிலும் முக்கியத்துவம் உள்ள கதைகளை தே ர்ந்தெ டுத்து நடித்து வருகிறார். அந்த வகையில் இவர் கடைசியாக நடித்த LKG மற்றும் அதித்யா வர்மா போன்ற படங்களில் நடித்ததன் மூலம் ந ல்லதொ ரு இமேஜை பெற்று வருகிறார் பிரியா ஆனந்த்.

நடிகை பிரியா ஆனந்த், படங்களில் கூட கவ ர்ச்சி கா ட்டாமல் நடித்து வந்த நிலையில் தற்போது சமூக வலைத்தளத்தில் கவ ர்ச்சி யைக் கா ட்டி ரசிகர்களை கவ ர்ந்து ள்ளார். தற்போது ஒரு ஹாட்டான புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். வைரலாகும் அந்த புகைப்படம் இதோ,,,