பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகும் “சின்னதம்பி சீரியல்” தொடர் மூலம் பிரபலமானவர் தான் நடிகை பவானி ரெட்டி. இதைத்தொடர்ந்து, பிரபல தொலைக்காட்சி ஒன்றில் ‘ராசாத்தி’ என்ற சீரியலில் நடித்து வருகிறார் இவர் இவ்வாறு சீரியல் மூலமாக மக்கள் மனதில் இடம் பி டித்தவர் தான் நடிகை பவானி ரெட்டி.

இந்நிலையில் நடிகை பவானி ரெட்டி, சமூக வலைத்தள பக்கத்தில் அ டிக்க டி தன்னுடைய கவ ர்ச்சி புகைப்படத்தை வெளியிட்டு வருகிறார் என்று தான் சொல்ல வேண்டும். அந்த வகையில், தற்போது பவானி ரெட்டியின் ஒரு சில கவ ர்ச்சி புகைப்படங்கள் சமூக வலைத்தளத்தில் உலா வருகின்றது.

மேலும் இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், உங்க மேல மரியாதை இருக்கு.. இப்படி Dress போ டாதிங்க என்று கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள். இப்படி சொ ல்லியும் இவரது அழகை  வர் ணித்து வரும் ரசிகர்களும் சமூக வலைதள பக்கத்தில் உள்ளார்கள் . அவர் வெளியிட்டுள்ள அந்த புகைப்படம் இதோ,,,

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Pavani Reddy (@pavani9_reddy) on