சீரியல் நடிகை வந்தனா மைக்கேல், “பொன்மகள் வந்தாள்” சீரியலில் வி.ல்.லி.யாக நடித்து நடிகை வந்தனாவும் கலக்கிக் கொண்டிருக்கிறார். மேலும் டிவி ரசிகர்களுக்கு ம.ற.க்க மு.டியாத முகம் நடிகை வந்தனா மைக்கேல். அவர் முதன்முதலில் “ஆனந்தம்” தொடரில் நடிகையாக அ.றிமுகமானார் இந்த சீரியலில் டெல்லி குமாரின் மகளாக அனிதா அ.றிமுகமானார் .இந்த சீரியலில் இவருக்கு அ.திகப்ப.டியான ரசிகர்கள் கி.டைத்தனர்.

இதன்பிறகு “பாய்ஸ் கேர்ள்ஸ்” நடன நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்டு இளைஞர்கள் காதலர்கள் ம.ன.தை கொ.ள்.ளை கொ.ண்டார் இந்த நிகழ்ச்சியில் இவருடைய நடனத்துடன் வேற லெவல் ஆக இருந்தது.

சமூகவலைத்தளங்களில் அவ்வப்போது தன்னுடைய வெளியிட்டு வருகிறார் இவர் என்று சொல்லலலாம். அந்த வகையில், தற்போது முட்டிக்கு மேல் எரிய குழந்தைகள் போடுவது போன்ற க.வுன் அ.ணி.ந்து கொண்டு மொட்டை மாடியில் நின்றபடி போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களை கவர்ந்துள்ளார், என்று சொல்லலாம். இதோ அந்த புகைப்படம்…