பிரபல சீரியல் நடிகை ரச்சிதா மஹாலட்சுமி, பிரபல டிவியில் ஒளிபரப்பான “பிரிவோம் சந்திப்போம்” என்ற தொடரின் மூலம் அ றிமுகமானவர் இவர். இதே தொடரில் தனக்கு ஜோடியாக நடித்த தினேஷ் என்பவரை திருமணம் செ.ய்து கொ.ண்டார், என்பது இங்கே குறிப்பிடத்தக்கது.

மேலும் இதனை தொடர்ந்து இவர் “சரவணன் மீனாட்சி” இரண்டாவது மற்றும் 3-வது season-களில் ஹீரோயினாக நடித்தார். மேலும் சீரியல்களை த.வி.ர சில ரியாலிட்டி ஷோக்களில் பங்கேற்று வந்தார். இவருகென்று தனி ரசிகர் பட்டாளமே உள்ளது என்று தான் சொல்ல வேண்டும். தற்பொழுது இவர் சின்னத்திரை திரிஷாவாக வந்து கொண்டிருக்கிறார்.

இவ்வாறு பிரபலமடைந்துள்ளது இவர் விரைவில் வெள்ளித்திரையில் நடிப்பார் என்று எ தி ர் பார்க்கப்படுகிறது. இது ஒரு புறமிருக்க தொடர்ந்து தனது கவ ர் ச்சி யான புகைப்படங்களை சோஷியல் மீடியாவில் வெ ளியிட்டு மிகவும் ஆக்டிவாக இருந்து வருகிறார். தற்போது ஒரு சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார், இதோ அந்த புகைப்படங்கள்…