மு ட்டிக்கு மேல் ஏறிய உடையில் முழு தொ டையும் தெரிய போஸ் கொடுத்துள்ள நடிகை ஜெனிலியா.. பிச்சர்ஸ் உள்ளே..

கியூட்டான முக பாவனை, துறு துறுவென அவர் நடித்த கதாபாத்திரங்கள் என பல விஷயங்கள் மூலம் இன்னும் மக்களின் மனதில் நிற்கிறார் நடிகை ஜெனிலியா அவர்கள். இவர் நடிப்பில் வெளியான பாய்ஸ், சந்தோஷ் சுப்ரமணியம், சச்சின் போன்ற பல திரைப்படங்கள் இன்றுவரை பேசப்படுகின்ற ஒரு திரைப்படம் என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

ஒரு சில படத்திற்கு பிறகு படங்களில் நடிப்பதை நிறுவிட்டார் என்று சொல்லலாம். மேலும் 10 வருடங்களுக்கு மேல் ஆனது அவர் படங்களில் நடிப்பதை நிறுத்தி, சமீபத்தில் தான் மீண்டும் தனது நடிப்பு பயணத்தை தொடங்கியிருக்கிறார் நடிகை ஜெனிலியா அவர்கள். ஒரு தெலுங்கு படத்தில் நடிக்க ஜெனிலியா கமிட்டாகியுள்ளார்.

சோசியல் மீடியாக்களில் ஆக்ட்டிவாக வலம் வரும் நடிகை ஜெனிலியா, அவ்வப்போது தன்னுடைய புகைப்படங்களை ஷேர் செய்டவது வழக்கம், என்று சொல்லலாம். அந்த வகையில் தற்போது மு ட்டிக்கு மேல் ஏறிய மாட்டார் ட்ரெஸ்ஸில் ஒரு சில போட்டோசை வெளியிட்டுள்ளார்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Genelia Deshmukh (@geneliad)