கவர்ச்சியில் தாராளம் காட்டும் ரம்யா பாண்டியன்…உள்ளாடை மட்டும் அணிந்தபடி ஹாட் போஸ் … ஷாக்கான ரசிகர்கள்…

நடிகை ரம்யா பாண்டியன், “ஜோக்கர்” படத்தின் மூலம் பிரபலமானவர் தான் நடிகை இவர். ஆனால் அதற்கு முன்னதாக “டம்மி பட்டாசு” என்ற படத்தில் நடித்துள்ளார். இயக்குனரும் நடிகருமான சமுத்திரக்கனி படமான “ஆண் தேவதை” படத்தில் முக்கியமான கதாபாத்திரத்தில் நடித்து ரசிகர்கள் மனதில் இடம் பி டித்தார் இவர்.

இதையெல்லாம் தாண்டி டிவியின் பிரபல நிகழ்ச்சியான குக் வித் கோமாளி, கலக்கப்போவது யாரு சீசன் 9 போன்ற நிகழ்ச்சிகளின் மூலம் தற்போது தமிழ் ரசிகர்கள் சின்னத்திரையில் கொண்டாடும் அளவிற்கு வளர்ந்தார் நடிகை ரம்யா பாண்டியன் என்று தான் சொல்ல வேண்டும். மேலும் பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியிலும் இவர் கலந்து கொண்டு மக்களிடத்தில் பிரபலமானார்.

சமூக வலைத்தளங்களில் ஆக்ட்டிவாக இருக்கும் இவர் தனது சமூக வலைதள பக்கமான இன்ஸ்டாகிராமில் புகைப்படங்களை வெளியிடுவதை வழக்கமாக வைத்துள்ளார் , தற்போது இவர் மிக மோ சமாக உடை அணிந்து போட்டோஷூட் நடத்தி உள்ளார் , அந்த புகைப்படத்தை பார்த்து இவரது ரசிகர்கள் முகம் சுழித்து வருகின்றனர் ..